Soralé

Dior Mbaye

Compositor: Não Disponível

Fi nga juddoo moo lay def
Li nga nara doon
Fi nga bokk sant bi ngay wuyoo
Waratuloo
Wàcc yoon
Su ma saañoon
Ñun ñaar lu ñu neex def
Saañuma ko
Lu ñuy xaar ci man lay def

Sorale
Ñoom lay sorale
Sama xel ak sama xalaat comptétul
Ñoom lay sorale

Sorale
Ñoom lay soor
Sama xel ak sama xalaat comptétul
Ñoom lay soor

Guddeek bëccëg, suba ak ngoon
Ma nekk ci naqar
Jënde sama mbégteek sama
Bànneex ak li ma war
Pression sociale, règlement familiale
Juddu bu réy ak alal
Ñoo ma yobe li ma dàll

Sorale
Ñoom lay sorale
Sama xel ak sama xalaat comptétul
Ñoom lay sorale

Sorale
Ñoom lay soor
Sama xel ak sama xalaat comptétul
Ñoom lay soor

©2003- 2025 lyrics.com.br · Aviso Legal · Política de Privacidade · Fale Conosco desenvolvido por Studio Sol Comunicação Digital